Chào mừng các bạn đến với diễn đàn lớp K1A-TKĐH ,ĐHSP Nghệ Thuật TW
Hãy đăng kí thành viên để cùng tham gia vào ngôi nhà chung của chúng tôi !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN LỚP K1A-TKĐH _ ĐẠI HỌC SƯ PHẠM NGHỆ THUẬT TRUNG ƯƠNG !
');" onmouseout="hidetip();" href="">

Share | 

Em có ýkiến!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
whitehorse_prince8

whitehorse_prince8

Nam Tổng số bài gửi : 195
Birthday : 12/09/1990

Em có ýkiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em có ýkiến!!!   Em có ýkiến!!! Icon_minitimeTue Aug 17, 2010 8:18 pm

tình hình admin xem thế nào chứ...mọi người đăng kí vào 4rum chả có thông tin chả báo cáo tên tuổi gì thế này liệu có vấn đề gì k?giả dụ có bác nào lớp khác cũng đăng kí bừa vào rồi bỗng dưng lại là thành viên thì làm tn?k lấy tên mà lấy nick chat thì cũng phải để cái ảnh Avatar để mọi người nhận diện nhau chứ?có vài bác k avatar,k tên k lí lịch....chả ai biết đâu mà lần...hic Em có ýkiến!!! Confused
b0gbay

b0gbay

Nữ Tổng số bài gửi : 2
Birthday : 07/11/1919

Em có ýkiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em có ýkiến!!!   Em có ýkiến!!! Icon_minitimeTue Jul 26, 2011 5:42 pm

cho mình hỏi 1 chút! Trường mình có tuyển NV2 vào hệ đại học ko? ☀
admin
Admin
Admin
admin

Nam Tổng số bài gửi : 335
Birthday : 27/08/1990

Em có ýkiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em có ýkiến!!!   Em có ýkiến!!! Icon_minitimeTue Jul 26, 2011 5:55 pm

b0gbay đã viết:
hệ đại học trường m từ trước đến nay thường ko tuyển nv2 bạn ak ,chỉ nv2 cd thôi ,
( chỉ duy nhất k1 đồ họa là nv2 vì khoa m thành lập hơi muộn , )
bạn chú ý post bài đúng box nhé , như thế sẽ đc nhiều thành viên reply hơn . thanks 🎅
https://k1atkdh.forumvi.com
admin
Admin
Admin
admin

Em có ýkiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em có ýkiến!!!   Em có ýkiến!!! Icon_minitimeTue Jul 26, 2011 6:19 pm

whitehorse_prince8 đã viết:
tình hình admin xem thế nào chứ...mọi người đăng kí vào 4rum chả có thông tin chả báo cáo tên tuổi gì thế này liệu có vấn đề gì k?giả dụ có bác nào lớp khác cũng đăng kí bừa vào rồi bỗng dưng lại là thành viên thì làm tn?k lấy tên mà lấy nick chat thì cũng phải để cái ảnh Avatar để mọi người nhận diện nhau chứ?có vài bác k avatar,k tên k lí lịch....chả ai biết đâu mà lần...hic Em có ýkiến!!! Confused

forum lớp là forum mở mà mọi người cùng vào giao lưu thôi có qui định số thành viên đâu, ai cũng có thể là thành viên đc ,có phải chỉ riêng lớp m đâu c , bây giờ cũng gần 200 thành viên rồi , có những ngưoi o trong nam thì m cũng ko biết đc .
chỉ thông báo cho member lớp m là mọi người bắt buộc cập nhật avatar tại phần lí lịch để nhận biết thành viên trong lớp, với những thành viên khác nếu các bạn tham gia vào 4rum thường xuyên thì nên cập nhật avatar làm quen cùng lớp m, nếu các bạn ko muốn thì cũng ko sao . :king:
b0gbay

b0gbay

Nữ Tổng số bài gửi : 2
Birthday : 07/11/1919

Em có ýkiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em có ýkiến!!!   Em có ýkiến!!! Icon_minitimeTue Jul 26, 2011 8:20 pm

admin đã viết:
b0gbay đã viết:
hệ đại học trường m từ trước đến nay thường ko tuyển nv2 bạn ak ,chỉ nv2 cd thôi ,
bạn chú ý post bài đúng box nhé , như thế sẽ đc nhiều thành viên reply hơn . thanks 🎅
tìm ko thấy nên cho đại vô! sr ☀ mình cũng có ý kiến mà! thế năm nay khóa đồ họa hok tuyển NV nữa hả! mình thi kiến trúc chuyển sang có được ko nhỉ???
admin
Admin
Admin
admin

Em có ýkiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em có ýkiến!!!   Em có ýkiến!!! Icon_minitimeTue Jul 26, 2011 9:49 pm

b0gbay đã viết:
admin đã viết:
b0gbay đã viết:
tìm ko thấy nên cho đại vô! sr ☀ mình cũng có ý kiến mà! thế năm nay khóa đồ họa hok tuyển NV nữa hả! mình thi kiến trúc chuyển sang có được ko nhỉ???

ko bạn ak , năm nay đồ họa vào là k3 rồi , k1 do nhà trường mở ngành sau khi thi đại học nên mới lấy nv2 ,chứ từ k2 trở đi là thi đầu vào bình thường.
Sponsored content

Em có ýkiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em có ýkiến!!!   Em có ýkiến!!! Icon_minitime

Em có ýkiến!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang